Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Xin chia sẻ tài liệu với các bạn

Go down

Xin chia sẻ tài liệu với các bạn Empty Xin chia sẻ tài liệu với các bạn

Bài gửi  thanh_dhbk Sun Sep 19, 2010 12:09 am

Xin chào các bạn trong diễn đàn, sau ít ngày bận với việc thí nghiệm ở trường, mình có thời gian nhiều hơn để truy cập vào diễn đàn.
Mình hiện tại đang chuyên tâm tới những phần mềm tin học ứng dụng trong công nghiệp thực phẩm, và cũng xin chia sẻ với các bạn 2 phần mềm nhỏ, có thể giúp các bạn đơn giản hóa những tính toán ký thuật ( mình sẽ gửi email tới admin nhờ thày upload trên diễn đàn)
1. phần mềm tính những thông số vật lý của thực phẩm dựa vào thành phần hóa học của thực phẩm, các bạn có thể chạy bằng nhiều chương trình, một cách đơn giản là chạy bằng Internet Explorer hoặc Firefox

[You must be registered and logged in to see this link.]

2.phần mềm tra đồ thị I-d của không khí ẩm.

[You must be registered and logged in to see this link.]

Tùy vào yêu cầu công việc mà các bạn thực hiện, các bạn có thể thấy 2 phần mềm này hữu ích hoặc nhàm chán. Các bạn cũng có thể tìm thấy những phần mềm khác khá đơn giản trên mạng.
Mình cũng đang cố gắng để tìm kiếm tài liệu về "ứng dụng Excel và phần mềm SPSS trong quản lý chất lượng thực phẩm", nếu các bạn có thì chia sẻ với mình qua email [You must be registered and logged in to see this link.] nhé.
CÁn ơn thày và các bạn, chúc thày và các bạn một ngày mới tốt lành.
thanh_dhbk
thanh_dhbk
Đệ ngũ
Đệ ngũ

- Similar topics